6 ਐਕਸਿਸ ਸਟੇਨਲੈਸ ਸਟੀਲ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ
ਵੇਰਵਾ
2-ਧੁਰੀ ਵਾਲਾ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ±180° ਹਰੀਜੱਟਲ ਰੋਟੇਟਿੰਗ ਅਤੇ ਫਲਿੱਪ ਰੋਟੇਟਿੰਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੀ ਰੋਟੇਸ਼ਨ ਕੰਟਰੋਲ ਕੈਬਿਨੇਟ ਦੁਆਰਾ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜੋ ਰੋਬੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਕੈਬਿਨੇਟ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਜੁੜਦੀ ਹੈ। ਵੈਲਡਿੰਗ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੌਰਾਨ, ਇਹ ਰੋਬੋਟ ਅਤੇ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਿਚਕਾਰ ਸਮਕਾਲੀ ਹਰਕਤਾਂ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਉਹਨਾਂ ਵਰਕਪੀਸਾਂ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਕੋਣਾਂ 'ਤੇ ਵੈਲਡ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟਾਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਲਚਕਦਾਰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਕੰਮ ਲਈ ਅਤੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਅਤੇ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਤਕਨੀਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲ | JHY4030P-080 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕੈਲਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | ਵਿਆਸ 800mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 400 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (~1000kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਰੋਬੋਟ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ ਦੇ ਹਿੱਸੇ
| ਉਤਪਾਦ | ਮਾਤਰਾ |
| 6 ਧੁਰੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ | 1 ਸੈੱਟ |
| 2 ਧੁਰੀ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ | 1 ਸੈੱਟ |
| ਵੈਲਡਿੰਗ ਪਾਵਰ ਸਰੋਤ | 1 ਸੈੱਟ |
| ਵੈਲਡਿੰਗ ਟਾਰਚ | 1 ਸੈੱਟ |
| ਕੰਟਰੋਲ ਬਾਕਸ | 2 ਪੀ.ਸੀ. |
| ਟਾਰਚ ਸਫਾਈ ਸਟੇਸ਼ਨ | 1 ਸੈੱਟ |
| ਰੋਬੋਟ ਲੀਨੀਅਰ ਰੇਲ | *ਮੀਟਰ (ਵਿਕਲਪਿਕ) |
| ਲੇਜ਼ਰ ਸੈਂਸਰ | 1 ਸੈੱਟ (ਵਿਕਲਪਿਕ) |
| ਸੁਰੱਖਿਆ ਰੌਸ਼ਨੀ ਵਾਲਾ ਪਰਦਾ | 1 ਸੈੱਟ (ਵਿਕਲਪਿਕ) |
| ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਾੜ | *ਮੀਟਰ (ਵਿਕਲਪਿਕ) |
ਸਾਨੂੰ ਕਿਉਂ ਚੁਣੋ?
1. ਅਸੀਂ ਚੀਨ ਵਿੱਚ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪਹਿਲੇ ਬੈਚਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹਾਂ।
2. ਅਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਰੋਬੋਟ ਨਿਰਮਾਤਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹਾਂ ਸਗੋਂ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵੀ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
3. ਰੋਬੋਟਿਕ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਵਿੱਚ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦਾ ਤਜਰਬਾ।
4. ਰੋਬੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਚਲਾਉਣ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਵਰਤਣ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰ ਹੈ।
5. ਰੋਬੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ 12 ਧੁਰਿਆਂ ਤੱਕ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
6. ਸਾਡੇ ਉਤਪਾਦ ਦੱਖਣ-ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆ, ਪੱਛਮੀ ਏਸ਼ੀਆ, ਯੂਰਪ, ਉੱਤਰੀ ਅਮਰੀਕਾ, ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ, ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ, ਆਦਿ ਵਿੱਚ 30 ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਾਉਂਟੀਆਂ ਨੂੰ ਵੇਚੇ ਗਏ ਹਨ।













