3 ਧੁਰੀ ਘੁੰਮਾਉਣ ਵਾਲੇ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੇ ਨਾਲ 6 ਧੁਰੀ ਵੈਲਡ ਰੋਬੋਟਿਕ ਆਰਮ
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਤਕਨੀਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲ | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕੈਲਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | 1800X800mm / 2500X800mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 1600 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਐਕਸੀਅਲ ਪੇਲੋਡ ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (~500kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਵੇਰਵਾ
3-ਧੁਰੀ ਵਾਲੇ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਪੂਰੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਖਿਤਿਜੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਘੁੰਮਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੋ ਵਰਕ ਟੇਬਲਾਂ ਨੂੰ ਪਲਟਿਆ ਅਤੇ ਘੁੰਮਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਵਰਕਰ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਲੋਡ ਅਤੇ ਅਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਸਕਣ। ਵਰਕਰ ਲੇਬਰ ਨੂੰ ਘਟਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸੁਧਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਮੀਨੀ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਟੇਸ਼ਨ ਲੇਆਉਟ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਚੁਣੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਪੈਰੀਫਿਰਲ ਉਪਕਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ: ਸਾਫ਼ ਟਾਰਚ ਸਟੇਸ਼ਨ, ਰੋਟੇਟ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ, ਲੇਜ਼ਰ ਟਰੈਕਿੰਗ ਸਿਸਟਮ, ਰਿਮੋਟ ਕੰਟਰੋਲ ਬਾਕਸ, ਆਦਿ। ਅਸੀਂ ਮੁਫਤ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਸਿਖਲਾਈ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।
ਵਿਕਲਪ ਲਈ ਦੋ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ 3 ਧੁਰੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ:
ਖੱਬੀ ਤਸਵੀਰ: 3 ਧੁਰੀ ਵਾਲਾ ਖਿਤਿਜੀ ਘੁੰਮਦਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਸੱਜੀ ਤਸਵੀਰ: 3 ਧੁਰੀ ਵਾਲਾ ਲੰਬਕਾਰੀ ਘੁੰਮਦਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਕਪੀਸ ਲਈ ਢੁਕਵਾਂ ਪੇਲੋਡ (ਸਟੈਂਡਰਡ ਪੇਲੋਡ 300kg/500kg/1000kg) ਅਤੇ ਵਰਕਟੇਬਲ ਆਕਾਰ (ਸਟੈਂਡਰਡ ਆਕਾਰ 1800*800mm ਜਾਂ 2500*800mm) ਚੁਣੋ! ਅਸੀਂ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵੀ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ!
ਸਮੱਗਰੀ
ਸਟੇਨਲੈੱਸ ਸਟੀਲ ਵੈਲਡਿੰਗ
ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਵੈਲਡਿੰਗ
ਕਾਰਬਨ ਸਟੀਲ ਵੈਲਡਿੰਗ
ਗੈਲਵਨਾਈਜ਼ਡ ਟਿਊਬ/ਪਾਈਪ/ਪਲੇਟ ਵੈਲਡਿੰਗ
ਕੋਲਡ ਰੋਲ ਵੈਲਡਿੰਗ
ਪੈਕੇਜ:ਲੱਕੜ ਦੇ ਡੱਬੇ
ਅਦਾਇਗੀ ਸਮਾਂ:ਪੂਰਵ-ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ 40 ਦਿਨ ਬਾਅਦ
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ
1. ਵੈਲਡਿੰਗ ਸਟੇਸ਼ਨ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਸੰਰਚਨਾ ਕੀ ਹੈ?
A: ਇੱਕ ਰੋਬੋਟ ਅਤੇ ਇੱਕ ਵੈਲਡਿੰਗ ਟੇਬਲ। ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਟੁਕੜਿਆਂ ਲਈ, ਇੱਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉੱਚ ਕਾਰਜਸ਼ੀਲਤਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਦੋ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਧੀਆ ਵਿਕਲਪ ਹਨ।
2. ਪੂਰੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਕੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ?
A: ਪੂਰੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਰੋਬੋਟ ਆਰਮ, ਕੰਟਰੋਲਰ, ਵੈਲਡਿੰਗ ਪਾਵਰ ਸੋਰਸ, ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ, ਫਿਕਸਚਰ, ਵੈਲਡਿੰਗ ਗਨ (ਟਾਰਚ) ਕਲੀਨਰ, ਸੇਫਟੀ ਲਾਈਟ ਕਰਟਨ ਸੇਫਟੀ ਵਾੜ ਆਦਿ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।
3. ਕੀ ਰੋਬੋਟ ਸਟੇਸ਼ਨ ਸਿਸਟਮ ਨੂੰ ਵਾਤਾਵਰਣ ਲਈ ਉੱਚ ਲੋੜਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ?
A: ਢੁਕਵਾਂ ਵਾਤਾਵਰਣ ਹੈ: 0~45℃, 20-80%RH (ਕੋਈ ਸੰਘਣਾਪਣ ਨਹੀਂ)।











