ਉੱਚ ਸਟੀਕ ਆਰਵੀ ਰੀਡਿਊਸਰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ

ਵੇਰਵਾ
● ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਰਕਟੇਬਲ ਰੋਟੇਸ਼ਨ ਯੂਨਿਟ, ਓਵਰਟਰਨ ਯੂਨਿਟ ਅਤੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਦੁਆਰਾ ਬਣਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।
● ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੀ ਗਤੀ ਨੂੰ ਸਟਾਰਟ ਅਤੇ ਸਟਾਪ ਬਟਨ ਦੁਆਰਾ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
● ਹੋਰ ਉਪਕਰਣਾਂ ਨਾਲ ਲਿੰਕੇਜ ਕੰਟਰੋਲ ਦਾ ਐਕਸਟੈਂਸ਼ਨ ਫੰਕਸ਼ਨ।
● ਸੰਖੇਪ ਵਾਲੀਅਮ, ਚੰਗੀ ਦਿੱਖ, ਹਲਕਾ ਭਾਰ ਅਤੇ ਆਸਾਨ ਕਾਰਵਾਈ ਦੇ ਫਾਇਦਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ।
● ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਵਰਕਪੀਸ ਅਤੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਬੇਨਤੀ ਅਨੁਸਾਰ ਉਪਲਬਧ ਹੈ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦਾ ਟਰਨਟੇਬਲ ਗੋਲ ਜਾਂ ਉੱਪਰ ਦਿੱਤੀ ਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਵੈਲਡਿੰਗ ਟਰਨਟੇਬਲ ਦਾ ਆਕਾਰ ਅਤੇ ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
● ਇਸਨੂੰ Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa ਵਰਗੇ ਹੋਰ ਬ੍ਰਾਂਡਾਂ ਦੇ ਰੋਬੋਟਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। (ਮੋਟਰ ਡਰਾਇੰਗ ਗਾਹਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਮੋਟਰ ਡਰਾਇੰਗ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਹੋਲ ਛੱਡ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ)
ਪੀਐਲਸੀ ਕੈਬਨਿਟ ਵਿਕਲਪਿਕ ਹਨ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਿਆਸ
| ਮਾਡਲ | JHY4030U-120 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕਲਾਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | 1200*650mm/ਵਿਆਸ 1200mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 400 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (~1000kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਸਾਡੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਉਤਪਾਦ
1 ਐਕਸਿਸ ਹੈੱਡ-ਟੇਲ ਰੋਟੇਟ ਟਾਈਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
1 ਐਕਸਿਸ ਹੈੱਡ-ਸਟਾਕ ਵਰਟੀਕਲ ਰੋਟੇਟ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
1 ਧੁਰੀ ਖਿਤਿਜੀ ਘੁੰਮਾਉਣ ਵਾਲੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਧੁਰੀ ਪੀ ਕਿਸਮ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਐਕਸਿਸ ਯੂ ਟਾਈਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਐਕਸਿਸ L ਕਿਸਮ ਦਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
3 ਧੁਰੀ ਹਰੀਜੱਟਲ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
3 ਧੁਰੀ ਉੱਪਰ-ਡਾਊਨ ਫਲਿੱਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਪੈਕੇਜ: ਲੱਕੜ ਦੇ ਡੱਬੇ
ਡਿਲਿਵਰੀ ਸਮਾਂ: ਪੂਰਵ-ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ 40 ਦਿਨ ਬਾਅਦ
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਵਪਾਰਕ ਕੰਪਨੀ ਹਾਂ ਜਾਂ ਇੱਕ ਨਿਰਮਾਤਾ?
A: ਅਸੀਂ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਵਾਲੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਹੈ?
A: ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਨਿਰਮਾਤਾ ਵੀ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਤੁਹਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਕਿੱਥੇ ਸਥਿਤ ਹੈ?ਮੈਂ ਉੱਥੇ ਕਿਵੇਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹਾਂ?
A: ਸਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਚੀਨ ਦੇ ਵੂਸ਼ੀ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ।
ਸਵਾਲ: ਤੁਸੀਂ ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਕਿਵੇਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ?
A: ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਉਤਪਾਦਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਸਖਤ ਗੁਣਵੱਤਾ ਨਿਯੰਤਰਣ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਡਿਲੀਵਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਗਾਹਕਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਵਾਰੰਟੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਕਿੰਨੀ ਦੇਰ ਹੈ?
A: ਇੱਕ ਸਾਲ।






