ਉੱਚ ਕੁਸ਼ਲ 3 ਧੁਰੀ ਘੁੰਮਾਉਣ ਵਾਲਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਮਾਪ

ਵੇਰਵਾ
● ਇਹ 3 ਧੁਰੀ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਰਕਟੇਬਲ ਰੋਟੇਸ਼ਨ ਯੂਨਿਟ, ਫਰੇਮ ਹਰੀਜੱਟਲ ਰੋਟੇਸ਼ਨ ਯੂਨਿਟ ਅਤੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਕੰਟਰੋਲ ਸਿਸਟਮ ਦੁਆਰਾ ਬਣਿਆ ਹੈ।
● ਇੱਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ 'ਤੇ 2 ਵਰਕਟੇਬ, ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਵਰਕਪੀਸ ਨੂੰ ਲੋਡ ਅਤੇ ਅਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸੁਧਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਜਗ੍ਹਾ ਸੰਕੁਚਿਤ ਹੈ।
● ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੀ ਗਤੀ ਨੂੰ ਸਟਾਰਟ ਅਤੇ ਸਟਾਪ ਬਟਨ ਦੁਆਰਾ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
● ਇਸਨੂੰ Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa ਵਰਗੇ ਹੋਰ ਬ੍ਰਾਂਡਾਂ ਦੇ ਰੋਬੋਟਾਂ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। (ਮੋਟਰ ਡਰਾਇੰਗ ਗਾਹਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਮੋਟਰ ਡਰਾਇੰਗ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਹੋਲ ਛੱਡ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ)
ਪੀਐਲਸੀ ਕੈਬਨਿਟ ਵਿਕਲਪਿਕ ਹਨ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਿਆਸ
| ਮਾਡਲ | JHY4030S-180 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕਲਾਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | 1800*800mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 1600 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (~1000kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਸਾਡੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੇ ਮੁੱਖ ਉਤਪਾਦ
1 ਐਕਸਿਸ ਹੈੱਡ-ਟੇਲ ਰੋਟੇਟ ਟਾਈਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
1 ਐਕਸਿਸ ਹੈੱਡ-ਸਟਾਕ ਵਰਟੀਕਲ ਰੋਟੇਟ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
1 ਧੁਰੀ ਖਿਤਿਜੀ ਘੁੰਮਾਉਣ ਵਾਲੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਧੁਰੀ ਪੀ ਕਿਸਮ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਐਕਸਿਸ ਯੂ ਟਾਈਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਐਕਸਿਸ L ਕਿਸਮ ਦਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਐਕਸਿਸ ਲਿਫਟਿੰਗ L ਕਿਸਮ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
3 ਧੁਰੀ ਹਰੀਜੱਟਲ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
3 ਧੁਰੀ ਉੱਪਰ-ਡਾਊਨ ਫਲਿੱਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
2 ਐਕਸਿਸ ਸਟਾਕ-ਐਡਜਸਟੇਬਲ ਹੈੱਡ-ਟੇਲ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਪੈਕੇਜ: ਲੱਕੜ ਦੇ ਡੱਬੇ
ਡਿਲਿਵਰੀ ਸਮਾਂ: ਪੂਰਵ-ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ 40 ਦਿਨ ਬਾਅਦ
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਵਪਾਰਕ ਕੰਪਨੀ ਹਾਂ ਜਾਂ ਇੱਕ ਨਿਰਮਾਤਾ?
A: ਅਸੀਂ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਵਾਲੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਪਣਾ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਹੈ?
A: ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਨਿਰਮਾਤਾ ਵੀ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਕਲਾਇੰਟ ਦੇ ਲੋਗੋ 'ਤੇ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ?
A: ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਇਸ 'ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣਾ ਲੋਗੋ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਤੁਸੀਂ ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਕਿਵੇਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ?
A: ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਉਤਪਾਦਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਸਖਤ ਗੁਣਵੱਤਾ ਨਿਯੰਤਰਣ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਡਿਲੀਵਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਗਾਹਕਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਵਾਰੰਟੀ ਦੀ ਮਿਆਦ ਕਿੰਨੀ ਦੇਰ ਹੈ?
A: ਇੱਕ ਸਾਲ।






