ਪਾਈਪ ਟੈਂਕ ਆਰਕ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਏਕੀਕ੍ਰਿਤ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਤਕਨੀਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ

ਰੋਬੋਟ ਵਰਕਸਟੇਸ਼ਨ ਹਿੱਸੇ
1. ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ:
ਕਿਸਮ: MIG ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
TIG ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ: BR-1510B, BR-1920B
ਲੇਜ਼ਰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ: BR-1410G, BR-1610G
2. ਸਥਿਤੀ ਸੰਭਾਲਣ ਵਾਲਾ
ਮਾਡਲ: JHY4010T-065
ਕਿਸਮ: 1-ਐਕਸਿਸ ਹੈੱਡਸਟਾਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਤਕਨੀਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਅਨੁਸਾਰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ:
| ਮਾਡਲ | JHY4010T-065 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕੈਲਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | 650mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 400 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤100kg / ≤500kg / ≤1000kg (>1000kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
3. ਵੈਲਡਿੰਗ ਪਾਵਰ ਸਰੋਤ
ਕਿਸਮ: 350A/500A ਵੈਲਡਿੰਗ ਪਾਵਰ ਸਰੋਤ
4. ਵੈਲਡਿੰਗ ਟਾਰਚ
ਕਿਸਮ: ਏਅਰ-ਕੂਲਡ ਟਾਰਚ, ਵਾਟਰ-ਕੂਲਡ ਟਾਰਚ, ਪੁਸ਼-ਪੁੱਲ ਟਾਰਚ
5. ਟਾਰਚ ਸਾਫ਼ ਸਟੇਸ਼ਨ:
ਮਾਡਲ:SC220A
ਕਿਸਮ: ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਨਿਊਮੈਟਿਕ ਵੈਲਡਿੰਗ ਟਾਰਚ ਕਲੀਨਰ
ਹੋਰ ਰੋਬੋਟ ਵਰਕਸਟੇਨ ਪੈਰੀਫਿਰਲ
1. ਰੋਬੋਟ ਚਲਦੀ ਰੇਲ
ਮਾਡਲ: JHY6050A-030
2. ਲੇਜ਼ਰ ਸੈਂਸਰ (ਵਿਕਲਪਿਕ)
ਫੰਕਸ਼ਨ: ਵੈਲਡ ਟਰੈਕਿੰਗ, ਸਥਿਤੀ।
3. ਸੁਰੱਖਿਆ ਰੌਸ਼ਨੀ ਵਾਲਾ ਪਰਦਾ (ਵਿਕਲਪਿਕ)
ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੂਰੀ: 0.1-2 ਮੀਟਰ, 0.1-5 ਮੀਟਰ; ਸੁਰੱਖਿਆ ਉਚਾਈ: 140-3180mm
4. ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਾੜ (ਵਿਕਲਪਿਕ)
5.PLC ਕੈਬਨਿਟ (ਵਿਕਲਪਿਕ)
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ
1. ਵੈਲਡਿੰਗ ਬੰਦੂਕ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਇਲੈਕਟ੍ਰਿਕ ਸਮਾਯੋਜਨ, ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਬਚਤ, ਸੁਵਿਧਾਜਨਕ ਅਤੇ ਤੇਜ਼।
2. ਵੈਲਡਿੰਗ ਗਨ ਐਂਗਲ ਐਡਜਸਟੇਬਲ ਹੈ, ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵੈਲਡ ਸੀਮ (ਬੱਟ ਵੈਲਡ ਸੀਮ, ਐਂਗਲ ਵੈਲਡ ਸੀਮ, ਆਦਿ) ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।
3. ਵੈਲਡਿੰਗ ਬੰਦੂਕ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਵਿੰਗ ਫੰਕਸ਼ਨ ਹੈ, ਸਵਿੰਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵਿਸ਼ਾਲ ਹੈ।
4. ਹੈੱਡਸਟਾਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ, ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਸਰਕਲ ਵੈਲਡਿੰਗ ਸੀਮ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਣ ਨੂੰ ਫਲਿੱਪ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।
5. ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਐਡਜਸਟੇਬਲ ਸਪੋਰਟ ਵ੍ਹੀਲ ਨਾਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਾਈਪ ਦੀ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਲੰਬਾਈ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
6. ਅਰਧ-ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਕੰਟਰੋਲ, ਲਚਕਦਾਰ ਅਤੇ ਬਹੁਪੱਖੀ ਉਪਕਰਣ, ਬਰਾਬਰ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰ ਵੈਲਡ ਸੀਮ।
7. ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦਾ ਰੋਟਰੀ ਧੁਰਾ ਸਰਵੋ ਮੋਟਰ ਦੁਆਰਾ ਚਲਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਰੋਟੇਸ਼ਨ ਸਪੀਡ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੀਆਂ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਢੰਗ ਨਾਲ ਲਾਗੂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
8. ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਪ੍ਰੀਸੈਟ ਫੰਕਸ਼ਨ, ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੀਸੈਟ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ। ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਉਸੇ ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵਰਕਪੀਸ ਨੂੰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸਿੱਧੇ ਵਰਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।












