ਮੋਟਰ ਸਰਵੋ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਈਪ ਟਰਨਿੰਗ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਮਾਪ

ਵੇਰਵਾ
- ਇਹ ਪਾਈਪ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਪਾਈਪ ਸਪੂਲਿੰਗ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਚੈਸੀ ਕੰਪੋਨੈਂਟਸ ਜਾਂ ਸਟ੍ਰੀਟ ਲਾਈਟ ਪੋਲ ਵਰਗੇ ਬਹੁਤ ਲੰਬੇ ਹਿੱਸਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੱਕ ਦੇ ਵਿਭਿੰਨ ਕਾਰਜਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
- ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਪਾਈਪ, ਸ਼ਾਫਟ, ਪਹੀਏ, ਕੂਹਣੀਆਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਫਿਟਿੰਗਾਂ ਦੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਉਤਪਾਦਕਤਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵਧਾਉਂਦੇ ਹਨ।
- ਵੈਲਡਿੰਗ ਟਰਨਟੇਬਲ ਆਕਾਰ ਅਤੇ ਐਕਸਿਸ ਪੇਲੋਡ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਚੱਕ ਅਤੇ ਸਪੋਰਟ ਵ੍ਹੀਲ ਉਪਲਬਧ ਹਨ।

- ਰੋਬੋਟਾਂ ਦੇ ਹੋਰ ਬ੍ਰਾਂਡਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ - ਫੈਨੁਕ, ਏਬੀਬੀ, ਕੁਕਾ, ਯਾਸਕਾਵਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਢਾਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। (ਮੋਟਰ ਡਰਾਇੰਗ ਗਾਹਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਮੋਟਰ ਡਰਾਇੰਗ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਹੋਲ ਛੱਡ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ)
- ਪੀਐਲਸੀ ਕੈਬਨਿਟ ਵਿਕਲਪਿਕ ਹਨ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵਿਆਸ
| ਮਾਡਲ | JHY4010T-050 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕਲਾਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | ਵਿਆਸ 500mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 400 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤100kg / ≤300kg/ ≤500kg (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ
ਆਟੋ ਪਾਰਟਸ, ਸਾਈਕਲ ਪਾਰਟਸ, ਕਾਰ ਪਾਰਟਸ, ਸਟੀਲ ਫਰਨੀਚਰ, ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ, ਸਟੀਲ ਢਾਂਚਾ, ਨਿਰਮਾਣ ਮਸ਼ੀਨਰੀ, ਫਿਟਨੈਸ ਉਪਕਰਣ, ਆਦਿ।
ਪੈਕੇਜ: ਲੱਕੜ ਦੇ ਡੱਬੇ
ਡਿਲਿਵਰੀ ਸਮਾਂ: ਪੂਰਵ-ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ 40 ਦਿਨ ਬਾਅਦ
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ
1.ਸਵਾਲ: ਆਪਣੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪਸ਼ੀਸ਼ਨਰ ਕਿਵੇਂ ਚੁਣੀਏ?
A: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਰਕਪੀਸ ਦਾ ਭਾਰ, ਮਾਪ ਦੱਸੋ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਸਥਿਤੀ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਦਿਖਾਓ, ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਢੁਕਵੇਂ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਦੀ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ ਕਰਾਂਗੇ।
2. ਸਵਾਲ: ਕੀ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਫੈਨਕ/ਅੱਬ/ਕੂਕਾ/ਯਾਸਕਾਵਾ ਰੋਬੋਟ ਲਈ ਵਰਤ ਸਕਦਾ ਹਾਂ?
A: ਹਾਂ। ਪਰ ਮੋਟਰ ਨੂੰ ਖੁਦ ਪੇਸ਼ ਅਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
3.Q: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਆਰਡਰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋ?
A: ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪੇਲੋਡ ਅਤੇ ਵਰਕਟੇਬਲ ਆਕਾਰ ਨਾਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।







