ਪਿਸ਼ਨਰ ਅਤੇ ਵਾਕਿੰਗ ਸਲਾਈਡ ਰੇਲ ਦੇ ਨਾਲ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਸੈੱਲ
ਵੇਰਵਾ
ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ, ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਆਰਮ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਲੰਬੀ ਪਹੁੰਚ 2000mm ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਵਰਕਪੀਸ 2000mm ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੂਵਿੰਗ ਗਰਾਊਂਡ ਰੇਲ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਮੂਵਿੰਗ ਲੰਬਾਈ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਕੰਟਰੋਲ ਕੈਬਿਨੇਟ, ਵੈਲਡਿੰਗ ਪਾਵਰ ਸਰੋਤ ਅਤੇ ਹੋਰ ਉਪਕਰਣਾਂ ਨੂੰ ਰੇਲ 'ਤੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਕੇ ਵੀ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, 1-ਐਕਸਿਸ ਹੈੱਡ-ਟੇਲ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਲੰਬੇ ਵਰਕਪੀਸ ਨੂੰ ਫੜਨ ਅਤੇ ਅੱਗੇ ਅਤੇ ਪਿੱਛੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਘੁੰਮਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਤਕਨੀਕੀ ਪੈਰਾਮੀਟਰ
| ਮਾਡਲ | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕੈਲਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | 1800X800mm / 2500X800mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 600 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ / ਲਗਭਗ 800 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (~1000kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਰੇਲ ਤਕਨੀਕੀ ਮਾਪਦੰਡ ਨੂੰ ਹਿਲਾਉਣਾ
| ਮਾਡਲ | ਜੇਐਚਵਾਈ 6030ਏ/ 6050ਏ/ 6100ਏ |
| ਰੇਟ ਕੀਤਾ ਇਨਪੁੱਟ ਵੋਲਟੇਜ | ਸਿੰਗਲ-ਫੇਜ਼ 220V, 50/60HZ |
| ਮੋਟਰ ਇਨਸੂਲੇਸ਼ਨ ਕੈਲਸ | F |
| ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਮੇਜ਼ | 500X500mm (ਕਸਟਮਾਈਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਭਾਰ | ਲਗਭਗ 450 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
| ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪੇਲੋਡ | ਧੁਰੀ ਪੇਲੋਡ ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (~1000kg ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ) |
| ਦੁਹਰਾਉਣਯੋਗਤਾ | ±0.1 ਮਿਲੀਮੀਟਰ |
| ਸਟਾਪ ਸਥਿਤੀ | ਕੋਈ ਵੀ ਅਹੁਦਾ |
ਪੈਕੇਜ: ਲੱਕੜ ਦੇ ਡੱਬੇ
ਡਿਲਿਵਰੀ ਸਮਾਂ: ਪੂਰਵ-ਭੁਗਤਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਤੋਂ 40 ਦਿਨ ਬਾਅਦ
ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਮੈਨੂੰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਨਾਲ ਮੇਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਵੀ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ?
ਜਵਾਬ: ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਕਪੀਸ ਦੀ ਗੁੰਝਲਤਾ 'ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਵਰਕਪੀਸ ਗੁੰਝਲਦਾਰ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੈਲਡਿੰਗ ਰੋਬੋਟ ਨਾਲ ਮੇਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਪੋਜੀਸ਼ਨਰ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਸਵਾਲ: ਮੈਨੂੰ ਕਿਹੜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇੱਕ ਢੁਕਵੇਂ ਰੋਬੋਟ ਦੀ ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ ਕਰ ਸਕੋ?
ਉੱਤਰ: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਰਕਪੀਸ ਦੇ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਡਰਾਇੰਗ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਵਰਕਪੀਸ ਦੀ ਸਮੱਗਰੀ, ਮੋਟਾਈ, ਵੈਲਡਿੰਗ ਸਥਿਤੀ, ਮਾਪ ਅਤੇ ਭਾਰ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਉਤਪਾਦ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਸੇਵਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ?
ਜਵਾਬ: ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਖਾਸ ਉਤਪਾਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਰੋਬੋਟਿਕ ਵੈਲਡਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਹੱਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਾਂਗੇ। ਸਿਰਫ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਉਤਪਾਦ ਡਰਾਇੰਗ ਅਤੇ ਵੈਲਡਿੰਗ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਭੇਜਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਫਿਰ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਤਕਨੀਕੀ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਲੈ ਕੇ ਆਵਾਂਗੇ।
ਸਵਾਲ: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਮਸ਼ੀਨ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਭੇਜ ਸਕਦੇ ਹੋ?
ਜਵਾਬ: ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਅਤੇ ਕਮਿਸ਼ਨਿੰਗ, ਅਤੇ ਸਿਖਲਾਈ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਭੇਜਾਂਗੇ। ਕੋਈ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋਵੇ, ਅਸੀਂ ਔਨਲਾਈਨ ਸੇਵਾ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ।
ਸਵਾਲ: ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਉਤਪਾਦ ਦੀ ਵੈਲਡਿੰਗ ਗੁਣਵੱਤਾ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਕੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ?
ਜਵਾਬ: ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਨਮੂਨੇ ਸਾਡੀ ਫੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਟੈਸਟ ਵੈਲਡਿੰਗ ਕਰਨ ਲਈ ਭੇਜ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਵੈਲਡਿੰਗ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਵਾਲੇ ਲਈ ਵੈਲਡਿੰਗ ਵੀਡੀਓ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਭੇਜਾਂਗੇ। ਨਾਲ ਹੀ ਅਸੀਂ ਨਮੂਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਸਦੀਕ ਲਈ ਵਾਪਸ ਭੇਜਾਂਗੇ।












